Za a iya naɗe akwatunan filastik da ba kowa don ajiya, wanda zai iya danne wurin da ake ajiyewa, ya sa masana'anta ta yi faɗuwa, da kuma sa ɗakin ajiyar ya zama mai sassauƙa. A kowane hali, babu buƙatar sanya akwatunan fanko a waje don guje wa tsufa da yawa na akwatunan filastik saboda rana da ruwan sama, wanda ke shafar rayuwar sabis. Bugu da ƙari, bayan an kai sassan zuwa ga abokin ciniki don amfani, akwatunan filastik masu nannade suna nadewa don sauƙin dawowa kuma suna iya rage farashin sufuri.
Mun san cewa bayan naɗe akwatunan filastik, an adana sararin ajiya da yawa, wanda kuma a kaikaice yana haɓaka ingantaccen aiki na masana'anta. Wannan samfurin an yi shi da kayan PP da aka gyara, wanda ya fi juriya ga lalacewar samfurin da tasirin waje ya haifar fiye da PP/PE da aka yi amfani da shi a cikin kwalaye na yau da kullun. Lokacin da ake amfani da shi, buɗe akwatin, ƙarar da ke cikin akwatin murabba'i ne, gangaren da za a binne shi murabba'i ne, kuma ƙarfin aiki ya fi na kwalayen filastik na yau da kullun.
Yawancin lokaci wannan akwatin filastik mai naɗewa ana haɗa shi ta hanyar haɗa sassa 6, wanda ya dace sosai don haɗawa da haɗawa. Ko da akwai lalacewa na gida, ba ya buƙatar a kwashe shi gaba ɗaya kuma ana iya maye gurbinsa. A zahiri, bayan nadawa, ana iya adana kusan 75% na sararin ajiya. Idan aka kwatanta da akwatunan nadawa na sifofi iri ɗaya, wannan ƙirar ƙirar tana da fa'idodi masu zuwa:
Na farko, an ƙarfafa ƙasan wannan akwatin filastik na musamman don tabbatar da cewa yana da yawa kuma yana da ƙarfi. A lokaci guda kuma, yana ɗaukar ƙirar hana zamewa da faɗuwa, don haka babu buƙatar damuwa game da tarawa.
Na biyu, akwatin yana ɗaukar ƙirar nau'in fil gaba ɗaya, wanda ke da ƙarfin ɗaukar nauyi. Nauyin ya fi sau 3 fiye da na samfurori iri ɗaya. Akwati ɗaya na iya ɗaukar 75KG kuma ya tara yadudduka 5 ba tare da nakasu ba.
Na uku, an ƙera firam ɗin wannan akwatin filastik don ya zama santsi, wanda ke dacewa da buga kalmomi daban-daban don sauƙin rarrabewa da tasirin talla.
Na hudu, gefen gefen akwatin nadawa yana da matsayi na musamman, ta yadda mai amfani da samfurin LOGO za a iya tsara shi, kuma ana iya haɗa samfurori iri ɗaya tare ba tare da damuwa game da matsalar ganewar masana'anta ba.
Na biyar, tsarin ƙirar wannan akwatin filastik mai naɗewa, galibi don ɗaukar cikakken ƙirar filastik, don haka ana iya goge shi gabaɗaya yayin sake yin amfani da shi, ba tare da sassa na ƙarfe ba, da ƙari ga muhalli.
Lokacin aikawa: Mayu-23-2025
