Ƙari Game da Samfur
Kuna neman wata hanya ta musamman don bambanta gadajen lambun ku da sauran lawn ku? Wannan shingen gefen lawn na filastik zai iya biyan bukatun ku. Ba wai kawai yana ba da yadi mai kyau, mai tsabta ba, yana kuma kare lambun ku daga tattake, mafi kyawun duka duniyoyin biyu.
Filastik gefen shinge an yi shi da kayan PP wanda ba mai guba ba, mara wari, ingancin ingancin muhalli, wanda ke nufin yana iya jure iska da ruwan sama, ba shi da sauƙin ruɓe, yana da juriya da juriya, kuma ana iya amfani dashi na dogon lokaci. lokaci. An ƙera shi tare da tasirin dutsen faux don kiyaye lambun ku mai tsabta da tsabta, ƙirƙirar ƙayyadaddun kan iyaka da na musamman.
[tsarin dinki]Za a iya zagaya shingen lambun filastik bisa ga tsayin da ake buƙata, akwai masu shiga ƙarƙashin kowane shinge, wanda za'a iya shigar da shi kai tsaye cikin ƙasa mai laushi, yana yin shinge a cikin ƙasa mai zurfi. Ka kiyaye shi da ƙarfi kuma kar a saki ko da a cikin iska da ruwan sama.
[Shigar da sauƙi, babu buƙatar tono]Babu sauran kayan aikin wutar lantarki da ake buƙata. Kawai saka shinge ɗaya bayan ɗaya cikin ƙasa mai laushi ko ɗanɗano da hannu. Ana ba da shawarar shigar da su daga hagu zuwa dama. Wannan yana tabbatar da cewa kowane gefen zai iya zamewa cikin sauƙi zuwa gefen gaba.
[Ado na musamman]Katangar kan iyaka kanta ita ce kayan ado na lambun ku, yana ƙara ƙarin jin daɗi ga rayuwar ku. Irin wannan shinge zai fi zaɓin zaɓi don lambun ku, terrace ko yadi, don yadi da lambun ku suna da kyakkyawan bayyanar ado, kuma za ku yi alfahari da shi.
Aikace-aikace
1. Yaya zan iya samun samfurin?
Kwanaki 2-3 don kayan da aka adana, makonni 2-4 don samar da taro. Yubo yana ba da gwajin samfurin kyauta, kawai kuna buƙatar biyan kaya don samun samfuran kyauta, maraba don yin oda.
2. Kuna da wasu kayan aikin lambu?
Xi'an Yubo Manufacturer yana ba da kayan aikin noma iri-iri da kayan aikin noma. Mun samar da jerin kayayyakin aikin lambu kamar su alluran fulawa da aka ƙera, tukunyar furen gallon, buhunan shuka, tiren iri, da dai sauransu. Kawai samar mana da takamaiman buƙatun ku, kuma ma'aikatan tallace-tallacenmu za su amsa tambayoyinku da ƙwarewa. YUBO tana ba ku sabis na tsayawa ɗaya don biyan duk buƙatun ku.